โครงการพัฒนาศักยภาพอาสาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้าน (อสม.) ปรจำปี 2566
![](/web/images/sasuk/osm7.jpg)
![](/web/images/sasuk/osm1.jpg)
![](/web/images/sasuk/osm4.jpg)
![](/web/images/sasuk/osm10.jpg)
![](/web/images/sasuk/osm6.jpg)
![](/web/images/sasuk/osm9.jpg)
วันที่ 12-16 กันยายน 2566 นายอาทิตย์ เบญจมาพร นายกเทศมนตรีตำบลต้นไทร เป็นประธานในการเปิดพิธีโครงการพัฒนาศักยภาพอาสาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้าน(อสม.)
โดยฝึกอบรมให้ความรู้เชิงปฏิบัติการอาสาสมัครสาธารณสุข เทศบาลตำบลต้นไทร เพื่อการส่งเสริมและพัฒนางานสาธารณสุขระบบเครือข่ายเชิงบูรณาการ ประจำปีงบประมาณ 2566 ณ อาคารสวนไทรสุขชีวา เทศบาลตำบลต้นไทร